| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| แอปพลิเคชัน | ของเหลว |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-70m |
| สัญญาณขาออก | โปรโตคอล RS485 / Modbus |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | DC (6 - 24V) / สี่สาย |
| อุณหภูมิ | -40 ℃ ~ 100 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | ของเหลว |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-70m |
| สัญญาณขาออก | โปรโตคอล RS485 / Modbus |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | DC (6 - 24V) / สี่สาย |
| อุณหภูมิ | -40 ℃ ~ 100 ℃ |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |