| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดระดับถังเก็บน้ำ Wultrasonic |
|---|---|
| ช่วงระดับสูงสุด | 70 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | กรด น้ำมัน ดีเซล น้ำ การตรวจวัดระดับของเหลวหรือของแข็ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24VDC หรือ 220VAC แหล่งจ่ายไฟ 12VDC สามารถปรับแต่งได้ |
| เอาท์พุท | Analog Sensor, 4-20mA หรือ RS485 หรือต้องการรีเลย์เอาต์พุต |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ช่วงระดับ | 5M, 10M, 15M, 20M น้ำ, เซ็นเซอร์ระดับน้ำมันเชื้อเพลิง |
| เอาต์พุตแบบอะนาล็อก | 4-20ma; 4-20ma; RS485; RS485; 0~5 V; 0~5 V; 0~10 V |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ลวดไฟฟ้า | 2 สาย 3 สาย |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12 ~ 30VDC ค่าทั่วไป: 24VDC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~85℃ |