| พิมพ์ | เซ็นเซอร์ระดับน้ำท่วมและแม่น้ำ |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0-1M...500M H2O สำหรับน้ำ |
| ความแม่นยำ | 0.5%FS;0.2%FS;0.1%FS |
| สัญญาณขาออก | 4-20mA, 0-5V, 0-10V, สัญญาณเอาท์พุตแบบอะนาล็อก (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 1~200m H2O |
| ความแม่นยำ | 0.5% FS |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA 0~5Vdc 1~5Vdc 0~10Vdc |
| ประเภทแรงดัน | เกจ (G), สัมบูรณ์ (A) |
|---|---|
| สายไฟฟ้า | 2 สาย/3 สาย |
| สัญญาณขาออก | ดิจิตอล RS485 RS232 หรือ 4-20mA (2 สาย), 0-5V (3Wires) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-30VDC/24VDC/10-30VDC/5VDC/3.6V |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พิมพ์ | เซ็นเซอร์ระดับน้ำท่วมและแม่น้ำ |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0-0.1 บาร์...50 บาร์ ,0-1...500m H2O |
| ความแม่นยำ | ≤ ±0.5%FS ≤ ±0.25%FS ≤ ±0.1%FS |
| สัญญาณขาออก | 4-20mA, 0-5V, 0-10V, สัญญาณเอาท์พุตแบบอะนาล็อก (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์อัลตราโซนิกกันน้ำ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 5-20m |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA, 0-5V, RS485 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-30VDC/24VDC/10-30VDC/220VAC |
| ความแม่นยำ | 0.5%FS |