| การรับประกัน | 18 เดือน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0~1 M ...200 M H2O ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.15% FS, 0.25% FS, 0.5% FS ตัวเลือก |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA,0~5V/0.5~4.5V;RS485 ,RS232,Hart |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ความแม่นยำในการวัด | ±1mm |
| สื่อการวัด | ปูนซีเมนต์ |
| การรับประกัน | 18 เดือน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0~1 M ...200 M H2O ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.15% FS, 0.25% FS, 0.5% FS ตัวเลือก |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA,0~5V/0.5~4.5V;RS485 ,RS232,Hart |
| ช่วงความดัน | 0-1bar...40bar |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ของเหลวอาหาร น้ำผลไม้ นม อุตสาหกรรมของเหลวสุขาภิบาล |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| การรับประกัน | 1 ปีและซ่อมฟรีเพื่อคุณภาพตัวเอง |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0.5M, 0-3 M, 0-5M, 0-500M หรือโดยกำหนดเอง |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| สัญญาณขาออก | 4-20mA, 0-5V, 0-10V, สัญญาณเอาท์พุตแบบอะนาล็อก (อุปกรณ์เสริม) |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |