| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Option< |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| เอาท์พุท | IIC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30℃~85℃ |
| พิสัย | -1-0-1 บาร์...1000 บาร์ไม่จำเป็น |
|---|---|
| ความแม่นยำสูงสุด | 0.25%FS |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4~20mA,0~5V/0~10V/0.5~4.5V,สัญญาณรีเลย์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12~36VDC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~85℃ |
| พิสัย | -1-0-1 บาร์...1000 บาร์ไม่จำเป็น |
|---|---|
| ความแม่นยำสูงสุด | 0.25% F.S |
| อินเทอร์เฟซความดัน | M20x1.5, G1/4,G1/2,1/4NPT, 1/2NPT |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4~20mA,0~5V/0~10V/0.5~4.5V,สัญญาณรีเลย์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12~36Vdc/7-30V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V/0.5-4.5vdc |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12~36VDC |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1..0-1..600 บาร์ |
| ความแม่นยำ | 1.0%FS |
| เอาท์พุท | 0.5-4.5v, 5V สัญญาณเอาท์พุต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V DC |
| การรับประกัน | 18 เดือน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0~1 M ...200 M H2O ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.15% FS, 0.25% FS, 0.5% FS ตัวเลือก |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA,0~5V/0.5~4.5V;RS485 ,RS232,Hart |
| ช่วงความดัน | -0.1...0~0.01...100MPa |
|---|---|
| ประเภทแรงดัน | เกจ (G), สัมบูรณ์ (A), เกจปิดผนึก (S) |
| สัญญาณเอาท์พุต | 0-5V,0.5-4.5V,0-10V,4-20mA,0-20mA |
| แหล่งจ่ายไฟ | ค่าทั่วไป 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS(ทั่วไป) 0.5%FS(สูงสุด) |
| ช่วงความดัน | -1..0-1..600 บาร์ |
|---|---|
| ประเภทแรงดัน | เกจ (G), สัมบูรณ์ (A), เกจปิดผนึก (S) |
| สัญญาณขาออก | 0-5V,0.5-4.5V,0-10V,4-20mA,0-20mA |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ค่าทั่วไป 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS(ทั่วไป) 0.5%FS(สูงสุด) |