| ความแม่นยำ | 0.5%FS |
|---|---|
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5V/0-10V |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | 1/4" NPT;G1/4" ,G1/2" หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแรงดัน | ความดันแตกต่าง |
| กันน้ำ | IP65 ถึง IP68 |
| ลักษณะเฉพาะ | เซ็นเซอร์อัลตราโซนิกกันน้ำ |
|---|---|
| ตาบอด | <100 มม. 200 มม. หรือ 350 มม. - ไม่จำเป็น |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA, 0-5V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-30VDC/24VDC/10-30VDC |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS, 0.5%FS - ไม่บังคับ |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optiona |
|---|---|
| ประเภทแรงดัน | วัด; แอบโซลูท; ลบ, ความดันเกจปิดผนึกไม่จำเป็น |
| เข้ากันได้ปานกลาง | ใช้ได้กับสแตนเลส 316L |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 V DC หรือ 12 ~ 36 V DC |
| เอาท์พุท | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V ตัวเลือก iic |
| การรับประกัน | 16 เดือน |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Voltage แรงดันไฟฟ้า | 24 V DC หรือ 12 ~ 36 V DC |
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optiona |
| เอาท์พุท | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS, 0.5%FS |
| การรับประกัน | 16 เดือน |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Voltage แรงดันไฟฟ้า | 24 V DC หรือ 12 ~ 36 V DC |
| ช่วงความดัน | -1 Bar-0-1 Bar; -1 บาร์-0-1 บาร์; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optiona |
| เอาท์พุท | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS, 0.5%FS |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100MPA ตัวเลือก |
|---|---|
| วิธีการกำหนดค่า | USB ภายในเครื่อง / การกำหนดค่าระยะไกล |
| กำลังทำงาน | 3.6V,19Ah (เปลี่ยนเองได้) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 5 ปี (ส่งข้อมูลทุกชั่วโมง) |
| แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 2.4 นิ้ว |
| การรับประกัน | 18 เดือน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงการวัด | 0~1 M ...200 M H2O ตัวเลือก |
| ความแม่นยำ | 0.15% FS, 0.25% FS, 0.5% FS ตัวเลือก |
| สัญญาณขาออก | 4~20mA,0~5V/0.5~4.5V;RS485 ,RS232,Hart |