| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1..0-1..600 บาร์ |
| ความแม่นยำ | 1.0%FS |
| เอาท์พุท | 0.5-4.5v, 5V สัญญาณเอาท์พุต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V DC |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
|---|---|
| ช่วงความดัน | -1..0-1..600 บาร์ |
| ความแม่นยำ | 1.0%FS |
| เอาท์พุท | 0.5-4.5v, 5V สัญญาณเอาท์พุต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V DC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| พิสัย | -100kPa...0kPa~10kPa...7MPa |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V DC/3.3V DC |
| ปัจจุบันทำงาน | <1.3mA |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ความแม่นยำในการวัด | ±1mm |
| สื่อการวัด | ปูนซีเมนต์ |
| การรับประกัน | 18 เดือน |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Current หมุนเวียน | 20mA |
| Max. แม็กซ์ Voltage แรงดันไฟฟ้า | DC 12-36V |
| แม็กซ์ แรงกดดันจากงาน | 100MPa |
| ช่วงความดัน | -1 บาร์...0-1...2000 บาร์ ไม่จำเป็น |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ลวดไฟฟ้า | 2 สาย 3 สาย |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12 ~ 30VDC ค่าทั่วไป: 24VDC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~85℃ |
| ประเภทแรงดัน | เกจ (G), สัมบูรณ์ (A) |
|---|---|
| สายไฟฟ้า | 2 สาย 3 สาย |
| สัญญาณขาออก | 0-5V,0.5-4.5V,0-10V,4-20mA,0-20mA,RS485 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 10 ~ 30VDC,5VDC |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| ประเภทแรงดัน | เกจ (G), สัมบูรณ์ (A) |
|---|---|
| สายไฟฟ้า | 2 สาย 3 สาย |
| สัญญาณขาออก | 0-5V,0.5-4.5V,0-10V,4-20mA,0-20mA,RS485 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 10 ~ 30VDC,5VDC |
| ความแม่นยำ | 0.25%FS |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 16 เดือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| ช่วงระดับ | 2~20m |
| เอาท์พุท | 4-20mA/0-5v/0-10V/0.5-4.5v |
| ระดับ | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ช่วงระดับ | 0-2m H2O |
| เอาท์พุท | 0.5-4.5v |